చిరుత హిరొహిన్ Neha Sharma ఎప్పుడు ఏమంటుందో తెలసా!

Neha Sharma

Neha Sharma పాపం Neha Sharma తనకు టైం కలిసి రాక వెనకపడిపోయింది కాని ఇలాంటి హాట్ స్టిల్స్ ఇచ్చే అప్పడే దమ్ము రేపుంటే మన దర్శక నిర్మాతలు అప్పుడే గుర్తించి ఉంటే పాప ఏ రేంజ్ కు వెళ్ళిపోయేదో అనిపిస్తుంది కదా. ఇది ఎవరు గురించి అనుకుంటున్నారా.రామ్ చరణ్ తేజ్ డెబ్యు మూవీ చిరుతతో కదనాయిక గా పరిచయమైన నేహా శర్మ గురించి. మీరు పైన చూసిన ఫోటో ఈ అమ్ముడు దే.

చిరత మూవీ హిట్ అయినా అందరి ఫోకస్ రామ్ చరణ్ పైనే ఉంది కాబట్టి ఇమాను ఎవరు పెద్దగా పట్టించుకోలేదు. ఆ తర్వాత వరుణ్ సందేశ్ తో కుర్రాడు అనే సినిమా చేస్తే అది పియిఎల్ అవడంతో సైలెంట్ గా ముంబైకి వెళ్ళిపోయి అక్కడే సినిమాలు తీసుకుంటూ ఉండిపోయింది. క్రూక్ – తేరి మేరి కహాని – యమ్లా పగ్లా దివానా 2 – తుమ్ బిన్ 2 అంటూ ఓ పది దాక సినిమాలు చేసింది కాని అందలో సరైన గుర్తింపు ఇవ్వలేదు.ఆ మధ్య అర్జున్ కపూర్ హీరోగా వచ్చిన ముబారకేలో కూడా నటించింది. ఇలియానా అసలు హీరొయిన్ కాబట్టి తనను పట్టించుకున్న వారు లేరు. గ్లామర్ పరంగా ఏనాడూ మొహమాటపడని నేహా శర్మను సరిగ్గా తన నటనను సినిమాలో చూపించిన వాళ్ళు చాలా తక్కువ. అందుకే ఇలా అయితే లాభం లేదని సోషల్ మీడియా లో ఇన్స్ టాంట్ పాపులారిటీ ఇస్తున్న ఫోటో షూట్ కు తెరతీసింది.

Neha Sharmaబ్లాక్ డ్రెస్ లో నిగనిగలాడే తెల్లని దేహా అందాల్ని ఎక్కడెక్కడ చూపాలో అక్కడ ఎక్స్ పోజ్ చేస్తూ క్లీవేజ్ ని ఓపెన్ గా చూపించి ఎంజాయ్ చేసుకోమంటున్న నేహా శర్మను చూస్తూ ఉంటే అందరూ గ్రంధసాంగులు కాక తప్పదేమో. ఇప్పుడు ఈ ఫోటో విపరీతంగా వైరల్ అవుతూ రసిక ప్రియుల గ్యాలరీలలో సేవ్ అయిపోతోంది.కాదా మరి. ఇలాంటి భంగిమలు చూసాకైనా తనకు ఆఫర్ల వర్షం కురుస్తుంద లేదా చూడాలి.

 

 

Related

JOIN THE DISCUSSION

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: